Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần VRV Daikin Inverter 3.5 HP FXDQ63NDVE
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần VRV Daikin Inverter 3.5 HP FXDQ63NDVE 1
Dàn lạnh giấu trần VRV Daikin Inverter 3.5 HP FXDQ63NDVE
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model FXDQ63NDVE
bảo hành 1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Điện nguồn 1 pha, 220-240V, 50Hz
Công suất làm lạnh 7.1kW ~ 24,200BTU
Công suất sưởi ấm 8.0kW ~ 27,300BTU
Điện năng tiêu thụ làm lạnh / sưởi 0.181/0.168kW
Vỏ máy Thép mạ kẽm
Lưu lượng gió 16.5/14.5/13.0m3/phút
Áp suất tĩnh ngoài 44-15Pa
Độ ồn 33//31/29dBA
Kích thước 200x1,100x620mm
Trọng lượng 31kg
Ống kết nối lỏng / hơi Ø9.5/Ø15.9mm
Ống kết nối nước xả VP20 (đường kính ngoài, 26/Đường kính trong, 20)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
1. Giới thiệu về dàn lạnh Daikin FXDQ63NDVE
Dàn lạnh Daikin FXDQ63NDVE thuộc dòng VRV Inverter, với công suất làm lạnh đạt 6.3 kW (tương đương 21.500 BTU/h), phù hợp cho các không gian có diện tích từ 25 đến 35 m². Sản phẩm được thiết kế âm trần, giúp tiết kiệm không gian và mang lại vẻ đẹp sang trọng cho không gian lắp đặt.
2. Thiết kế âm trần sang trọng và tinh tế
3. Công nghệ Inverter – Tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường
4. Hiệu suất làm lạnh vượt trội
Với công suất làm lạnh lên đến 6.3 kW (21.500 BTU/h), dàn lạnh Daikin FXDQ63NDVE có thể làm lạnh hiệu quả cho các không gian có diện tích từ 25 đến 35 m². Công suất này đủ để đáp ứng nhu cầu làm lạnh nhanh chóng và ổn định trong các không gian như văn phòng làm việc, phòng họp, nhà hàng, hoặc các cửa hàng thương mại.
5. Vận hành êm ái, giảm tiếng ồn
6. Luồng gió tuần hoàn mang lại cảm giác sảng khoái
7. Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
8. Các tính năng tiện ích khác
9. Ứng dụng trong thực tế
10. Chính sách bảo hành và dịch vụ hậu mãi
Thông tin liên hệ:
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN GIA NGUYỄN
445 Nguyễn Oanh, P. 17, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
Hotline: 0901.690.008 - 0906.270.008
gianguyenktl@gmail.com - website: https://maylanhxanh.vn
Mở cửa từ: 08:00 - 18:00 hằng ngày
DÀN LẠNH
Dàn lạnh
Model dàn lạnh FXDQ63PDVE
Kích thước dàn lạnh 200×1100×620 mm