Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần VRV Daikin Inverter 3 HP FXDQ50NDVE
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần VRV Daikin Inverter 3 HP FXDQ50NDVE 1
Dàn lạnh giấu trần VRV Daikin Inverter 3 HP FXDQ50NDVE
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model FXDQ50NDVE
bảo hành 1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Điện nguồn 1 pha, 220-240V, 50Hz
Công suất làm lạnh 5.6kW ~ 19,100BTU
Công suất sưởi ấm 6.3kW ~ 21,500BTU
Điện năng tiêu thụ làm lạnh / sưởi 0.165/0.152kW
Vỏ máy Thép mạ kẽm
Lưu lượng gió 12.5/11/10m3/phút
Áp suất tĩnh ngoài 44-15Pa
Độ ồn 33/30/27dBA
Kích thước 200x900x620mm
Trọng lượng 28kg
Ống kết nối lỏng / hơi Ø6.4/Ø12.7mm
Ống kết nối nước xả VP20 (đường kính ngoài, 26/Đường kính trong, 20)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
1. Tổng Quan Về Dàn Lạnh Daikin FXDQ50NDVE
Dàn lạnh Daikin FXDQ50NDVE thuộc dòng sản phẩm VRV Inverter, với công suất làm lạnh lên đến 5.6 kW (tương đương 19.000 BTU/h). Với thiết kế âm trần, sản phẩm này không chỉ đảm bảo khả năng làm lạnh hiệu quả mà còn giúp tiết kiệm không gian lắp đặt, mang lại vẻ đẹp sang trọng và hiện đại cho bất kỳ không gian nào. Dàn lạnh này đặc biệt thích hợp cho các không gian có diện tích vừa và nhỏ như văn phòng, phòng họp, cửa hàng, hoặc phòng khách trong các căn hộ hiện đại.
2. Thiết Kế Âm Trần Tinh Tế
3. Công Nghệ Inverter Tiết Kiệm Năng Lượng
4. Hiệu Suất Làm Lạnh Vượt Trội
Dàn lạnh Daikin FXDQ50NDVE có công suất làm lạnh lên tới 5.6 kW (tương đương 19.000 BTU/h), giúp làm mát hiệu quả cho các không gian có diện tích từ 25 đến 35 m². Với khả năng làm lạnh mạnh mẽ và đồng đều, sản phẩm này có thể đáp ứng nhu cầu làm mát của các văn phòng làm việc, phòng họp, nhà hàng hay phòng khách trong các căn hộ.
5. Luồng Gió 3 Chiều Mạnh Mẽ
6. Tính Năng Điều Khiển Thông Minh
7. Tiết Kiệm Chi Phí Và Bảo Vệ Môi Trường
8. Dễ Dàng Lắp Đặt Và Bảo Trì
9. Chính Sách Bảo Hành Và Dịch Vụ Hậu Mãi
10. Ứng Dụng Trong Các Không Gian
Thông tin liên hệ:
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN GIA NGUYỄN
445 Nguyễn Oanh, P. 17, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
Hotline: 0901.690.008 - 0906.270.008
gianguyenktl@gmail.com - website: https://maylanhxanh.vn
Mở cửa từ: 08:00 - 18:00 hằng ngày
DÀN LẠNH
Dàn lạnh
Model dàn lạnh FXDQ50PDVE
Kích thước dàn lạnh 200×900×620 mm