Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần VRV Daikin Inverter 1.5 HP FXMQ32PAVE
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần VRV Daikin Inverter 1.5 HP FXMQ32PAVE 1
Dàn lạnh giấu trần VRV Daikin Inverter 1.5 HP FXMQ32PAVE
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
MODEL FXMQ32PAVE
Nguồn điện 1-pha, 220-240 V/220 V, 50/60 Hz
Công suất làm lạnh Btu/h 12,300
kW 3.6
Công suất sưởi Btu/h 13,600
kW 4.0
Điện năng tiêu thụ Làm lạnh kW 0.060
Sưởi 0.048
Vỏ máy Thép mạ kẽm
Lưu lượng gió
(RấtCao/Cao/Thấp)
m3/phút 9.5/8/7
cfm 335/282/247
Áp suất tĩnh ngoài Pa 30-100 (50)
Độ ồn (RấtCao/Cao/Thấp) dB(A) 34/32/30
Kích thước (CaoxRộngxDày) mm 300x550x700
Trọng lượng máy kg 25
Ống kết nối Lỏng (loe) mm 6.4
Hơi (loe) 12.7
Nước xả VP25 (đường kính ngoài, 32 đường kính trong, 25)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tổng quan về dàn lạnh Daikin FXMQ32PAVE
Dàn lạnh FXMQ32PAVE thuộc dòng sản phẩm VRV của Daikin, được thiết kế để lắp đặt âm trần, kết nối với hệ thống ống gió hồi sau. Với công suất làm lạnh lên đến 12.300 BTU (~3.6 kW) và công suất sưởi ấm đạt 13.600 BTU (~4.0 kW), dàn lạnh này phù hợp cho các không gian có diện tích từ 15 m² đến 20 m² như phòng khách, phòng họp hoặc các không gian thương mại nhỏ.
Thông số kỹ thuật chi tiết
Nguồn điện: 1 pha, 220-240V, 50Hz
Công suất làm lạnh: 3.6 kW (~12.300 BTU)
Công suất sưởi ấm: 4.0 kW (~13.600 BTU)
Điện năng tiêu thụ: 0.060 kW (làm lạnh) / 0.048 kW (sưởi ấm)
Lưu lượng gió: 9.5/8/7 m³/phút
Áp suất tĩnh ngoài: 30-100 Pa
Độ ồn: 34/32/30 dBA
Kích thước (C x R x S): 300 x 550 x 700 mm
Trọng lượng: 25 kg
Ống kết nối: Lỏng Ø6.4 mm, Hơi Ø12.7 mm
Ống kết nối nước xả: VP25 (đường kính ngoài 32 mm, đường kính trong 25 mm)
Thiết kế mỏng, tiết kiệm không gian
Với chiều cao chỉ 300 mm, dàn lạnh FXMQ32PAVE có thể lắp đặt trong không gian trần thấp, giúp tiết kiệm diện tích và duy trì tính thẩm mỹ cho công trình.
Bơm nước xả tích hợp
Bơm nước xả được lắp sẵn với độ nâng 700 mm, giúp việc thoát nước hiệu quả hơn, đồng thời tiết kiệm không gian lắp đặt.