Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần nối ống gió Multi NX Daikin Inverter 2.5 HP FMA60RVMV9
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần nối ống gió Multi NX Daikin Inverter 2.5 HP FMA60RVMV9 1
Dàn lạnh giấu trần nối ống gió Multi NX Daikin Inverter 2.5 HP FMA60RVMV9
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Chế độ Powerful
  • Làm lạnh nhanh
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FMA60RVMV9
Công suất làm lạnh
2.5 Hp (2.5 Ngựa) - 6.0 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 31 - 35 m² hoặc 93 - 105 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1pha, 50Hz 220-240V / 60Hz 220-230V
Kích thước (C x R x S)
245 x 1,000 x 800 mm