Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần nối ống gió Multi NX Daikin Inverter 2 HP FMA50RVMV9
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần nối ống gió Multi NX Daikin Inverter 2 HP FMA50RVMV9 1
Dàn lạnh giấu trần nối ống gió Multi NX Daikin Inverter 2 HP FMA50RVMV9
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Làm lạnh nhanh
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FMA50RVMV9
Bảo hành
Máy 1 năm, máy nén 5 năm
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại: Thái Lan
Loại Gas lạnh
R-32
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện)
Công suất làm lạnh
2.0 Hp ( 2.0 Ngựa ) - 5.0 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 24 - 30 m² hoặc 72 - 90 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1pha, 50Hz 220-240V / 60Hz 220-230V
Kích thước ống đồng Gas (mm)
ø 6.4 /ø 12.7
Kích thước (C x R x S)
245 x 1,000 x 800 mm