Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần nối ống gió Multi Daikin Inverter 3 HP FMA71RVMV9
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần nối ống gió Multi Daikin Inverter 3 HP FMA71RVMV9 1
Dàn lạnh giấu trần nối ống gió Multi Daikin Inverter 3 HP FMA71RVMV9
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FMA71RVMV9
Công suất làm lạnh
2.5 Hp (2.5 Ngựa) - 6.0 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 31 - 35 m² hoặc 93 - 105 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1pha, 50Hz 220-240V / 60Hz 220-230V
Kích thước (C x R x S)
245 x 1,000 x 800 mm