Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần Multi Daikin Inverter 3 HP CDXM71RVMV
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần Multi Daikin Inverter 3 HP CDXM71RVMV 1
Dàn lạnh giấu trần Multi Daikin Inverter 3 HP CDXM71RVMV
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
CDXM71RVMV
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 2 chiều (làm lạnh và sưởi ấm) hoặc loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
3.0 Hp (3.0 Ngựa)
Sử dụng cho phòng
Diện tích 35 - 40 m² hoặc 100 - 115 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
7.1 kW