Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần dạng mỏng VRV Daikin Inverter 1 HP FXDSQ25AVM
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần dạng mỏng VRV Daikin Inverter 1 HP FXDSQ25AVM 1
Dàn lạnh giấu trần dạng mỏng VRV Daikin Inverter 1 HP FXDSQ25AVM
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Nhật Bản
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FXDSQ25AVM
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Nhật Bản
Loại gas lạnh
R-410A
Công nghệ
Inverter (tiết kiệm điện)
Công suất làm lạnh
1.0 Hp - 9.600 Btu/h - 2.8 kW
Công suất sưởi ấm
10.900 Btu/h - 3.2 kW
Nguồn điện (ph/V/Hz)
1 Pha 220 - 240 V 50Hz
Công suất tiêu thụ điện (kW)
Lạnh : 0.029 kW
Sưởi : 0.025 kW
Kích thước ống đồng gas (mm)
6.4 / 12.7
Kích thước
200 × 700 × 450 mm