Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần Dakin nối ống gió Multi NX Inverter 1 HP CDXP25RVMV
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần Dakin nối ống gió Multi NX Inverter 1 HP CDXP25RVMV 1
Dàn lạnh giấu trần Dakin nối ống gió Multi NX Inverter 1 HP CDXP25RVMV
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
CDXM60RVMV
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện)
Công suất làm lạnh
1.0 Hp (1 Ngựa) - 2.5 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 12 - 15 m² hoặc 36 - 45 m³ khí (thích hợp cho phòng khách văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1pha, 50Hz 220-240V / 60Hz 220-230V
Kích thước ống đồng Gas (mm)
ø6.4 / ø9.5
Kích thước (C x R x S)
200 x 700 x 620 mm