Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần Dakin Multi NX Inverter 2.5 HP CDXM60RVMV
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần Dakin Multi NX Inverter 2.5 HP CDXM60RVMV 1
Dàn lạnh giấu trần Dakin Multi NX Inverter 2.5 HP CDXM60RVMV
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
CDXM60RVMV
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 2 chiều (làm lạnh và sưởi ấm) hoặc loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.5 Hp (2.5 Ngựa)
Sử dụng cho phòng
Diện tích 30 - 35 m² hoặc 80 - 100 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
6.0 kW