Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần Dakin Multi NX 1 HP Inverter CDXM25RVM
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần Dakin Multi NX 1 HP Inverter CDXM25RVM 1
Dàn lạnh giấu trần Dakin Multi NX 1 HP Inverter CDXM25RVM
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Có wifi - Chỉnh bằng điện thoại
  • Làm lạnh nhanh
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
CDXM60RVMV
Bảo hành
Máy 1 năm, máy nén 4 năm
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 2 chiều (làm lạnh và sưởi ấm) hoặc loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
1.0 Hp (1 Ngựa)
Sử dụng cho phòng
Diện tích 10 - 15 m² hoặc từ 30 - 45 m³ khí (thích hợp cho phòng ngủ)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
2.5 kW