Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần Daikin Multi NX Inverter 2 HP CDXM50RVMV
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần Daikin Multi NX Inverter 2 HP CDXM50RVMV 1
Dàn lạnh giấu trần Daikin Multi NX Inverter 2 HP CDXM50RVMV
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
CDXM50RVMV
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.0 Hp (2.0 ngựa)
Sử dụng cho phòng
Diện tích 24 - 27 m² hoặc 72 - 81 m³ khí (thích hợp cho phòng ngủ)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 pha, 220 - 240V, 50Hz