Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh âm trần VRV Daikin Inverter 2 HP FXZQ50MVE
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh âm trần VRV Daikin Inverter 2 HP FXZQ50MVE 1
Dàn lạnh âm trần VRV Daikin Inverter 2 HP FXZQ50MVE
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Nhật Bản
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
MODEL FXZQ50MVE
bảo hành  1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Nguồn điện 1-pha, 220-240 V/220 V, 50/60 Hz
Công suất làm lạnh Btu/h 19,100
kW 5.6
Điện năng tiêu thụ kW 0.115
Vỏ máy Thép mạ kẽm
Lưu lượng gió (Cao/Thấp) m3/phút  14/10
cfm 493/353
Độ ồn (Cao/Thấp) 230 V, 50 Hz – 240 V, 50 Hz dB(A) 41/33-42/35