Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh âm trần Cassette VRV Daikin 1.5 HP FXEQ32AV36
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh âm trần Cassette VRV Daikin 1.5 HP FXEQ32AV36 1
Dàn lạnh âm trần Cassette VRV Daikin 1.5 HP FXEQ32AV36
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Trung Quốc
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
MODEL FXEQ32AV36
Bảo hành 1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Nguồn điện 1-pha, 220-240 V/220 V, 50/60 Hz
Công suất làm lạnh Btu/h 12,300
kW 3.6
Công suất sưởi Btu/h 13,600
kW 4.0
Điện năng tiêu thụ Làm lạnh kW 0.034
Sưởi 0.030
Vỏ máy Thép mạ kẽm
Lưu lượng gió (5 cấp) Làm lạnh m3/phút 8.0/7.5/7.0/6.3/5.5
cfm 282/265/247/222/194
Sưởi m3/phút 8.6/8.0/7.4/6.7/6.0
cfm 304/282/261/237/212
Độ ồn (5 cấp) Làm lạnh dB(A) 35/34/33/32/30
Sưởi 38/36/34/33/31
Kích thước (CaoxRộngxDày) mm 200×840×470
Trọng lượng máy kg 17
Ống kết nối Lỏng (loe) mm 6.4
Hơi (loe) 12.7
Ống xả PVC26 (đường kính ngoài, 26 đường kính trong, 20)
Mặt nạ (Tùy chọn) Model BYEP40AW1
Màu Trắng
Kích thước (CaoxRộngxDày) mm 80×950×550
Trọng lượng kg 8.0
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tổng quan về dàn lạnh Daikin FXEQ32AV36
Thiết kế mỏng nhẹ, dễ dàng lắp đặt
Một trong những ưu điểm nổi bật của dàn lạnh FXEQ32AV36 là thiết kế mỏng nhẹ, với chiều cao chỉ 200 mm và chiều sâu 470 mm. Điều này giúp dễ dàng lắp đặt trong các không gian trần thấp hoặc hẹp, đặc biệt là những nơi có trần giật cấp hoặc góc phòng. Mặt nạ phẳng và trơn giúp hạn chế bám bụi, dễ dàng vệ sinh và bảo dưỡng hơn .
Hiệu suất làm lạnh và sưởi ấm vượt trội
Dàn lạnh FXEQ32AV36 sử dụng gas R410A thân thiện với môi trường, giúp nâng cao hiệu suất làm lạnh và sưởi ấm. Công suất làm lạnh đạt 3.6 kW (12.300 BTU), trong khi công suất sưởi ấm lên đến 4.0 kW (13.600 BTU). Điều này đảm bảo khả năng làm lạnh nhanh chóng và hiệu quả cho không gian sử dụng, đồng thời tiết kiệm năng lượng tối đa .